DS3 modem, DS3 chuyển đổi điện quang

  • Sự miêu tả
  • Tin nhắn của bạn

DS3 modem, DS3 quang chuyển đổi điện: SDH-E3

Miêu tả

DS3 quang / Chuyển đổi điện

giới thiệu

Miêu tả

SDH-E3 là một trình chuyển đổi giao diện cho E3 DS3 chuyển đổi giao diện điện và quang học.
Nó được thiết kế cho giao diện đồng trục thiết bị PDH và giao diện kết nối quang.

DS3 modem là việc sử dụng các công nghệ thiết kế mạch ASIC phát triển, E3 / T3 DS3 tốc độ cao quang modem.
DS3 modem truyền tín hiệu điện E3 / T3, mở rộng E3 / T3 DS3 truyền xa.
DS3 modem có hai tùy chọn: Tỷ lệ E3 34.368Mbps DS3 giá 44.736Mbps
đặc tính truyền dẫn SDH-E3 tuân theo ITU-T G.703 / G.921 / G.956 s tandard.
SDH-E3 không cần phải làm bất kỳ cài đặt phức tạp, sử dụng đơn giản, dễ vận hành.
SDH-E3 với khả năng chẩn đoán hoàn toàn, có thể thực hiện loopback analog địa phương và loopback kỹ thuật số địa phương.
giao diện quang hỗ trợ SC / ST / FC bắt buộc; SM / MM bắt buộc; WDM hoặc bình thường;
khoảng cách truyền dẫn có thể 2Km / 20Km / 40Km / 60Km tùy chọn. Sản phẩm này là hoàn toàn tương thích với FCC Phần 15 yêu cầu.
Hoàn thành vòng lặp - trở lại cơ sở được hỗ trợ cho hệ thống chẩn đoán và chạy thử.
vỏ nhỏ gọn và hoạt động đơn giản đạt được tiết kiệm chi phí và đầu tư bảo vệ

Các tính năng

độ tin cậy cao, tuân thủ ITU-T G.703
Độc sợi Bi-Directional là lựa chọn
Nhà nước-of-the-art thiết kế, đảm bảo hoạt động bình thường trong môi trường khác nhau.
Hỗ trợ vòng lặp cục bộ và từ xa - lại trên giao diện điện hoặc quang cho hệ thống chẩn đoán.
Thích hợp cho E3 DS3 giao diện kết nối.
thao tác đơn giản và bảo trì
Thiết kế nhỏ gọn và tiêu thụ điện năng thấp.

Thông số kỹ thuật

chế độ cáp quang: 8.3 / 125μm 8,7 / 125μm 9 / 125μm 10 / 125μm
đơn / đa, sợi đơn / đôi
khoảng cách truyền dẫn: 2KM / 20KM / 40km / 60KM
giao diện cáp quang: SC / FC / ST
Bước sóng: 1310nm và 1550nm tùy chọn
Độ nhạy: -36dBm
Truyền mức điện: 0 ~ 6dBm
Mục nát: 1310nm; 0.4dB / km, 1550nm; 0.25dB / km
giao diện điện: E3 / T3 (G.703)
Rate Tốc độ: E3 giá 34.368Mbps
giá DS3 / T3 44.736Mbps
Hình thức truyền: Synchronous
giao diện mạch: 75 OHM, BNC
Tính năng truyền tải: Tuân thủ G.703, G.921 và G.956
Phương pháp thử: Local analog lặp lại,
Local loop kỹ thuật số trở lại.
Nguồn điện: AC 220V ± 10%, 50Hz
DC -48V ± 15%
Công suất tiêu thụ: 5W
Kích thước: 240mm * 215mm * 50mm (L * W H *)
Trọng lượng: 1Kg
Nhiệt độ: 0 ~ 50 ℃
Hunidity: 0-90%

 

 

 

mô-đun 40G
QSFP + LR4
QSFP + thu phát

100G thu phát
QSFP28 SR4 thu phát
QSFP28 LR4 thu phát
CFP thu phát
CFP2 thu phát
CFP4 thu phát

PDH Multiplexer
SDH Multiplexer
E1 chuyển đổi
TDM over IP
Modem
PCM Multiplexer
Fiber Media Converter
Sợi Video Converter
module quang SFP

Physiotherapy equipment
Walking Rehabilitation
Upper limb rehabilitation
Lower limb rehabilitation
Whole body rehabilitation
Children rehabilitation
Finger rehabilitation
CPM series
Treatment table series
Lumbar and neck traction bed
Medical mask

freezer
Low Temperature Freezer
-45℃ freezer
-60℃ freezer
-80℃ freezer
deep freezer
ultra low temperature freezer
cold room