SFP + radyo at pagsasahipapawid, 10Gbps 1310nm 40Km

SFP + radyo at pagsasahipapawid, 10Gbps 1310nm 40Km

SFP + radyo at pagsasahipapawid, 10Gbps 1310nm 40Km

Kategorya: Tag:
  • paglalarawan
  • Pagtatanong

40KM SFP + ER Optical radyo at pagsasahipapawid

 

Mga Tampok

SFP + radyo at pagsasahipapawid Sang-ayon sa SFF-8413 at IEE802.3ae

Data rate na maaaring piliin ≤4.25Gbps o 9.95Gbps na 10.3Gbps bit rate

Cooled EML transmiter at PIN receiver

link haba ng hanggang sa 40km

Mababang Power pagwawaldas 1.5W Maximum

-5ºC sa 70ºC Operating Kaso Temperature

Single 3.3V kapangyarihan supply ng

Diagnostic Performance Monitoring ng mga module na temperatura, supply

Voltages, laser bias kasalukuyang, ihatid optical kapangyarihan, makatanggap ng optical kapangyarihan

RoHS sang at humantong libreng

 

aplikasyon

10GBASE-ER / EW (may / walang FEC)

10G Fiber Channel (may / walang FEC)

 

Paglalarawan

SFP + ER radyo at pagsasahipapawid ay dinisenyo para sa 10GBASE-ER / EW, at 8.5G / 10G Fiber- Channel aplikasyon.

radyo at pagsasahipapawid ay binubuo ng dalawang mga seksyon: Ang mga transmiter seksyon incorporates ng isang colded EML laser. At ang receiver na seksyon ay binubuo ng isang PIN photodiode na naisama sa isang Tia. Ang lahat ng mga module masiyahan ang klase ko kinakailangan laser kaligtasan. SFP + ER Digital diagnostic function ay magagamit sa pamamagitan ng isang 2-wire serial interface, tulad ng tinukoy sa SFF-8472, na nagpapahintulot sa real-time na access sa aparato parameter operating tulad ng radyo at pagsasahipapawid temperatura, laser bias kasalukuyang, ipinadala optical kapangyarihan, natanggap optical kapangyarihan at radyo at pagsasahipapawid supply ng boltahe.

 

Absolute Maximum Ratings

parametro 

simbolo

Min

Max

yunit

Supply Boltahe

Vcc

-0.5

3.8

V

storage Temperature

Tst

-40

85

ºC

kamag-anak Humidity

Rh

0

85

%

Mga Kundisyon ng operating

parametro 

simbolo

Min

Typical 

Max

yunit

Supply Boltahe

Vcc

3.13

3.3

3.47

V

Supply kasalukuyang

Icc

360

450

MA

Operating Kaso temperatura

TCA

-5

70

ºC

Module Power pagwawaldas

pm

1.2

1.5

W

Mga tala:

[1] Supply kasalukuyang ay nakabahagi sa pagitan VCCTX at VCCRX.

[2] In-dami ng tao ay tinukoy bilang kasalukuyang antas sa itaas matatag na estado kasalukuyang kinakailangan.

 Transmiter Mismong - Optical

parametro 

simbolo

Min

Typical 

Max

yunit

Center Wavelength

lc

1530

1565

nm

Optical Average Power

Po

0

+3

dBm

Optical OMA Power

Pom

-2.1

dBm

Side Mode Suppression Ratio

SMSR

30

dB

Optical Magpadala ng Power (hindi pinagana)

PTX_DISABLE

-30

dBm

pagkalipol Ratio

ER

8.2

dB

RIN21OMA [1]

-128

dB / Hz

Optical Return Pagkawala Tolerance

21

dB

Mga tala:

[1] RIN pagsukat ay ginawa na may isang bumalik pagkawala sa 21 db.

 

Transmiter Mismong - Electrical

parametro 

simbolo

Min

Typical 

Max

yunit

Rate ng data

mra

10.3

11.3

Gbps

Input na kaugalian impedance

gilid

100

Ω

Differential data Input

VtxDIFF

120

850

mV

Magpadala Huwag paganahin Boltahe

VD

2.0

Vcc3 + 0.3

V

Magpadala Paganahin Boltahe

Ven

0

+0.8

V

Magpadala Huwag paganahin ang Igiit Time

Vn

100

atin

 

Tatanggap Pagtutukoy - Optical

parametro 

simbolo

Min

Typical 

Max

yunit

Input Operating Wavelength

λ

1530

1565

nm

Average na tumanggap ng kapangyarihan

-1.0

dBm

Receiver sensitivity sa OMA

-14.1

dBm

Stressed receiver sensitivity sa OMA [1]

-11.3

dBm

Maximum Input Power

RX-Sobra

-1

dBm

reflectance

Rrx

-27

dB

Pagkawala ng Signal iginiit

-25

dBm

LOS De-iginiit

-16

dBm

LOS Hysteresis

0.5

dB

Mga tala:

[1] Sinusukat sa conformance pagsubok signal para sa BER = 10–12. Ang stressed halaga sensitivity sa talahanayan ay para sa antas ng system measurements BER na kasama ang mga epekto ng CDR circuits. Ito ay inirerekomenda na hindi bababa sa 0.4 DB karagdagang margin ay inilalaan kung component antas ng measurements ay ginawa

nang walang ang mga epekto ng CDR circuits.

Tatanggap Pagtutukoy - Electrical

parametro

simbolo

Min

Typical 

Max

yunit

Rate ng data

mra

10.3

11.3

Gbps

Differential Output Swing

Vout PP

350

850

mV

Paglabas / Fall Time

Tr / Tf

24

ps

Pagkawala ng Signal -Asserted

VOH

2

Vcc3 + 0.3-

V

Pagkawala ng Signal -Negated

VOL

0

+0.4

V

pin Ang mga paglalarawan

aspile

simbolo

Pangalan / Paglalarawan

1

VEET [1]

transmiter Ground

2

Tx_FAULT [2]

transmiter Fault

3

Tx_DIS [3]

Transmiter Huwag Paganahin. Laser output pinagana sa mataas o bukas

4

SDA [2]

2-wire Serial Interface Data Line

5

SCL [2]

2-wire Serial Interface Clock Line

6

MOD_ABS [4]

Module Absent. Grawnded sa loob ng module

7

RS0 [5]

RS0 para sa Rate Pumili: Buksan o Mababang = Module sinusuportahan ≤4.25Gbps

High = Module sinusuportahan 9.95 Gb / s na 10.3125 Gb / s

8

RX_LOS [2]

Pagkawala ng Signal indikasyon. Logic 0 nagpapahiwatig normal na operasyon

9

RS1 [5]

Walang koneksyon kinakailangan

10

VEER [1]

Tatanggap Ground

11

VEER [1]

Tatanggap Ground

12

RD-

Tatanggap Baliktad DATA out. AC Kaisa

13

RD +

Tatanggap DATA out. AC Kaisa

14

VEER [1]

Tatanggap Ground

15

VCCR

Tatanggap Power Supply

16

VCCT

Transmiter Power Supply

17

VEET [1]

transmiter Ground

18

TD +

Transmiter DATA in. AC Kaisa

19

TD-

Transmiter Baliktad DATA in. AC Kaisa

20

VEET [1]

transmiter Ground

Mga tala:

[1] Module circuit ground ay ihiwalay mula sa module chassis ground sa loob ng module.

[2] .should mahila up sa 4.7K - 10k ohms sa host board sa isang boltahe sa pagitan 3.15Vand 3.6V.

[3] Tx_Disable ay isang input contact na may isang 4.7 kΩ sa 10 kΩ pullup sa VccT sa loob ng module.

[4] Mod_ABS ay konektado sa Veet o pumapaling sa SFP + module. Ang host ay maaaring hilahin sa contact na ito hanggang sa Vcc_Host na may isang risistor sa hanay 4.7 kΩ to10 kΩ.Mod_ABS ay asserted "High" kapag ang SFP + module ay pisikal na absent mula sa isang host ng slot.

[5] RS0 at RS1 mga module input at hinila mababa upang Veet na may> 30 kΩ resistors sa module.

 

40G module
QSFP + LR4
QSFP + radyo at pagsasahipapawid

100G radyo at pagsasahipapawid
QSFP28 SR4 radyo at pagsasahipapawid
QSFP28 LR4 radyo at pagsasahipapawid
CFP radyo at pagsasahipapawid
CFP2 radyo at pagsasahipapawid
CFP4 radyo at pagsasahipapawid

PDH Multiplexer
SDH Multiplexer
E1 Converter
TDM over IP
modem
PCM Multiplexer
Fiber Media Converter
Fiber Video Converter
SFP hibla module

 

 

 

 

 

Physiotherapy equipment
Walking Rehabilitation
Upper limb rehabilitation
Lower limb rehabilitation
Whole body rehabilitation
Children rehabilitation
Finger rehabilitation
CPM series
Treatment table series
Lumbar and neck traction bed
Medical mask

freezer
Low Temperature Freezer
-45℃ freezer
-60℃ freezer
-80℃ freezer
deep freezer
ultra low temperature freezer
cold room