โมเด็ม DS3, DS3 แปลงไฟฟ้าออปติคอล

  • ลักษณะ
  • การสอบสวน

โมเด็ม DS3, DS3 แสงแปลงไฟฟ้า: SDH-E3

รายละเอียด

DS3 Optical / แปลงไฟฟ้า

แนะนำ

รายละเอียด

SDH-E3 เป็นแปลงอินเตอร์เฟซสำหรับไฟฟ้าและแสงแปลงอินเตอร์เฟซ E3 DS3
มันถูกออกแบบมาสำหรับอินเตอร์เฟซอุปกรณ์ PDH คู่และการเชื่อมต่ออินเตอร์เฟซออปติคอล

โมเด็ม DS3 คือการใช้เทคโนโลยีการออกแบบวงจรซิกพัฒนา E3 / T3 DS3 ความเร็วสูงโมเด็มใยแก้วนำแสง
โมเด็ม DS3 ส่งสัญญาณไฟฟ้า E3 / T3, ขยาย E3 / T3 ระยะ DS3 ส่ง
โมเด็ม DS3 มีสองตัวเลือก: อัตรา E3 34.368Mbps DS3 อัตรา 44.736Mbps
ลักษณะการส่ง SDH-E3 สอดคล้องกับ ITU-T G.703 / G.921 / G.956 s tandard
SDH-E3 ไม่จำเป็นต้องทำการตั้งค่าที่ซับซ้อนใด ๆ โดยใช้ง่ายสะดวกในการใช้งาน
SDH-E3 มีความสามารถในการวินิจฉัยเสร็จสมบูรณ์สามารถดำเนินการย้อนกลับแบบอะนาล็อกในท้องถิ่นและย้อนกลับดิจิตอลท้องถิ่น
อินเตอร์เฟซออปติคอลสนับสนุน SC / ST / เอฟซีก็ได้ เอสเอ็ม / MM ตัวเลือก; WDM หรือปกติ;
ระยะการส่งสามารถ 2Km / 20Km / 40Km / 60Km ตัวเลือก ผลิตภัณฑ์ที่เป็นอย่างสอดคล้องกับ FCC Part 15 ต้องการ
ห่วงที่สมบูรณ์แบบ - สิ่งอำนวยความสะดวกด้านหลังได้รับการสนับสนุนสำหรับระบบการวินิจฉัยและการว่าจ้าง
ท่อขนาดเล็กและการดำเนินงานที่เรียบง่ายให้เกิดการประหยัดค่าใช้จ่ายและการลงทุนได้รับการคุ้มครอง

คุณสมบัติ

ความน่าเชื่อถือสูงสอดคล้องกับ ITU-T G.703
เดี่ยวไฟเบอร์ Bi-Directional จะเลือก
state-of-the-Art การออกแบบให้ความมั่นใจในการทำงานปกติภายใต้สภาพแวดล้อมที่แตกต่างกัน
รองรับท้องถิ่นและระยะไกลห่วง - กลับบนอินเตอร์เฟซไฟฟ้าหรือแสงสำหรับระบบการวินิจฉัย
เหมาะสำหรับอินเตอร์เฟซ E3 DS3 เชื่อมต่อโครงข่าย
ใช้งานง่ายและการบำรุงรักษา
การออกแบบที่กะทัดรัดและใช้พลังงานต่ำ

ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค

โหมดใยแก้วนำแสง: 8.3 / 125μm 8.7 / 125μm 9 / 125μm 10 / 125μm
เดี่ยว / มัลติเส้นใยเดี่ยว / คู่
ระยะการส่ง: 2km / 20 KM / 40KM / 60 กม
อินเตอร์เฟซใยแก้วนำแสง: SC / FC / ST
ความยาวคลื่น: 1310nm และ 1550nm ตัวเลือก
ความไว: -36dBm
ส่งระดับไฟฟ้า: 0 ~ 6dBm
เนื้อที่: 1310nm; 0.4dB / km 1550nm; 0.25dB / กม.
อินเตอร์เฟซไฟฟ้า: E3 / T3 (G.703)
อัตราความเร็ว: E3 อัตรา 34.368Mbps
อัตรา DS3 / T3 44.736Mbps
โหมดเกียร์: ซิงโคร
อินเตอร์เฟซวงจร: 75 โอห์ม BNC
คุณสมบัติเกียร์: สอดคล้องกับ G.703, G.921 และ G.956
วิธีการทดสอบ: อะนาล็อกห่วงกลับท้องถิ่น
ท้องถิ่นกลับห่วงดิจิตอล
แหล่งจ่ายไฟ: AC 220V ± 10% 50Hz
DC -48V ± 15%
การใช้พลังงาน: 5W
ขนาด: 240mm * 215mm * 50mm (L * W H *)
น้ำหนัก: 1 กก
อุณหภูมิ: 0 ~ 50 ℃
Hunidity: 0-90%

 

 

 

โมดูล 40G
QSFP + LR4
QSFP + รับส่งสัญญาณ

100G ส่งสัญญาณ
QSFP28 SR4 รับส่งสัญญาณ
QSFP28 LR4 รับส่งสัญญาณ
CFP รับส่งสัญญาณ
CFP2 รับส่งสัญญาณ
CFP4 รับส่งสัญญาณ

PDH Multiplexer
SDH Multiplexer
E1 แปลง
TDM ผ่าน IP
โมเด็ม
PCM Multiplexer
ไฟเบอร์ Media Converter
แปลงไฟเบอร์วิดีโอ
โมดูลเส้นใย SFP

Physiotherapy equipment
Walking Rehabilitation
Upper limb rehabilitation
Lower limb rehabilitation
Whole body rehabilitation
Children rehabilitation
Finger rehabilitation
CPM series
Treatment table series
Lumbar and neck traction bed
Medical mask

freezer
Low Temperature Freezer
-45℃ freezer
-60℃ freezer
-80℃ freezer
deep freezer
ultra low temperature freezer
cold room