• Lýsing
  • Fyrirspurn

DS3 mótald, DS3 sjón rafmagns breytir: SDH-E3

Lýsing

DS3 Optical / Rafmagns Breytir

Kynntu

Lýsing

SDH-E3 er tengi breytir fyrir E3 DS3 raf- og sjón tengi viðskiptum.
Það er hannað til PDH búnað coax tengi og sjón tengi samtengja.

DS3 mótald er notkun á ASIC rafrásir hönnun tækni þróuð, E3 / T3 DS3 háhraða ljósleiðara mótald.
DS3 mótald sendir E3 / T3 electric merki, lengja E3 / T3 DS3 Langdrægni.
DS3 mótald hefur tvær valfrjálsar: E3 hið 34.368Mbps DS3 afslætti 44.736Mbps
SDH-E3 sending einkenni vera í samræmi við ITU-T G.703 / G.921 / G.956 s tandard.
SDH-E3 engin þörf á að gera einhverjar flóknar stillingar, með því að nota einfalt, auðvelt að ganga.
SDH-E3 með heill getu greiningar, er hægt að framkvæma staðbundna hliðstæðum sýndardiskur og sveitarfélaga stafræna sýndardiskur.
sjón tengi styður SC / ST / FC valfrjáls; SM / MM valfrjáls; WDM eða eðlilegt;
Sending fjarlægð er hægt að 2km / 20km / 40km / 60km valfrjáls. Varan er fullkomlega samhæft með FCC Part 15 reglur.
Complete hringrás - aftur er stutt fyrir kerfið greiningar og gangsetningu.
Compact hlíf og einföld aðgerð að ná kostnað sparnaðar og fjárfestingar verndað

Lögun

High áreiðanleika, í samræmi við ITU-T G.703
Single Fiber Bi-Stefnuháð er að velja
Ástand-af-the-list hönnun, tryggja eðlilega vinna undir mismunandi umhverfi.
Styður heimamaður og fjarlægur lykkja - aftur á raf- eða sjón tengi fyrir kerfi sjúkdómsgreiningar.
Hentar fyrir E3 DS3 tengi samtengingu.
Einföld aðgerð og viðhald
Nett og lágmark máttur neysla.

Tæknilegar upplýsingar

Ljósleiðara stillingar: 8,3 / 125μm 8,7 / 125μm 9 / 125μm 10 / 125μm
einn / multi-, einn / tvöfaldur trefjar
Sending fjarlægð: 2km / 20km / 40km / 60km
Ljósleiðara tengi: SC / FC / ST
Bylgjulengd: 1310nm og 1550nm valfrjáls
Næmni: -36dBm
Sendir rafmagns stig: 0 ~ 6dBm
Hallar: 1310nm; 0.4dB / km, 1550nm; 0.25dB / km
Electrical tengi: E3 / T3 (G.703)
Hraði Rate: E3 metur 34.368Mbps
DS3 / T3 verð 44.736Mbps
Sending ham: Samstilltur
Rafrásir tengi: 75 Ohm, BNC
Sending Features: Uppfyllir G.703, G.921 og G.956
Prófunaraðferðir: Local hliðstæðum lykkja til baka,
Local stafræna lykkja til baka.
Rafmagn: AC 220V ± 10%, 50Hz
DC -48V ± 15%
Orkunotkun: 5W
Vídd: 240mm * 215mm * 50mm (L * W * H)
Þyngd: 1 Kg
Hitastig: 0 ~ 50 ℃
Hunidity: 0-90%

 

 

 

40G mát
QSFP + LR4
QSFP + senditæki

100g senditæki
QSFP28 SR4 senditæki
QSFP28 LR4 senditæki
CFP senditæki
CFP2 senditæki
CFP4 senditæki

PDH Multiplexer
SDH Multiplexer
E1 Breytir
TDM yfir IP
Modem
PCM Multiplexer
Trefjar Media Converter
Trefjar Video Converter
SFP trefjar mát

Physiotherapy equipment
Walking Rehabilitation
Upper limb rehabilitation
Lower limb rehabilitation
Whole body rehabilitation
Children rehabilitation
Finger rehabilitation
CPM series
Treatment table series
Lumbar and neck traction bed
Medical mask

freezer
Low Temperature Freezer
-45℃ freezer
-60℃ freezer
-80℃ freezer
deep freezer
ultra low temperature freezer
cold room